...
วันจันทร์ ที่ 11 มีนาคม พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1/16/1f4a2.png)
นายกิตติศักดิ์ แสงอรุณ
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1/16/1f4a2.png)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง มอบหมายให้ นายสมาน นาคเกษม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง พร้อมด้วยผู้อำนวยการกองส่งเสริมการเกษตร ผู้อำนวยการกองคลัง และเจ้าหน้าที่อบต.ภูหลวง ได้ออกเยี่ยมและมอบแพมเพิส ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง ในความดูแลของศูนย์ส่งเสริมฟื้นฟูและพัฒนาคุณภาพผู้สูงอายุ และผู้พิการตำบลภูหลวง