มอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง ผู้พิการในเขตพื้นที่ตำบลภูหลวง
...
วันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1/16/1f4a2.png)
นายกิตติศักดิ์ แสงอรุณ
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1/16/1f4a2.png)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง มอบหมายให้ นายสมาน นาคเกษม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง พร้อมด้วยผู้อำนวยการกองส่งเสรมิการเกษตร ผู้อำนวยการกองคลัง และเจ้าหน้าที่อบต.ภูหลวง ได้ออกเยี่ยมและมอบแพมเพิส ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง ในความดูแลของศูนย์ส่งเสริมฟื้นฟูและพัฒนาคุณภาพผู้สูงอายุ และผู้พิการตำบลภูหลวง