ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567
![ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567](https://phuluang.go.th/uploads/images/202403/image_1200x_66051e7ec5a6a.png)
![ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567](https://phuluang.go.th/uploads/images/202403/image_1200x_66051e8136876.png)
![ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567](https://phuluang.go.th/uploads/images/202403/image_1200x_66051e832574c.png)
![ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567](https://phuluang.go.th/uploads/images/202403/image_1200x_66051e850e363.png)
![ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในพิธีฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี ประจำปี 2567](https://phuluang.go.th/uploads/images/202403/image_1200x_66051e86cebf8.png)
...
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f4c5.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tff/1/16/1f4c6.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง โดย
นายกิตติศักดิ์ แสงอรุณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง พร้อมด้วยผู้บริหาร สมาชิกสภา เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลภูหลวง เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในงานฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารีและพิธีบวงสรวงสักการะอนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี อำเภอปักธงชัย ประจำปี 2567
ณ บริเวณที่ว่าการอำเภอปักธงชัย จังหวัดนครราชสีมา